ஐதராபாத்: ‘‘டுவிட்டர் உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில் சிலர் தங்கள் படங்களுக்கு பதிலாக நடிகர்–நடிகைகளை முகப்பு படங்களாக வைத்து அவதூறு பரப்பும் செயல்களில் ஈடுபட்டு வருகிறார்கள்’’ என்று நடிகை சுருதிஹாசன் கண்டனம் தெரிவித்தார். இதுகுறித்து நடிகை சுருதிஹாசன் அளித்த பேட்டி வருமாறு: நான் சமூக வலைதளமான ‘டுவிட்டர்’ மூலம் ரசிகர்களுடன் ‘தொடர்பில்’ இருக்கிறேன். நான் நடித்து வரும் படங்கள் பற்றிய விவரங்களையும் இனிமேல் நடிக்கப்போகும் படங்கள் சம்பந்தமான தகவல்களையும் அவ்வப்போது வெளியிட்டு ரசிகர்களை குஷிப்படுத்தி வருகிறேன். சினிமா அல்லாத பொதுவி‌ஷயங்கள் குறித்தும் எனது கருத்துக்களை அவ்வப்போது அதில் பகிர்ந்து கொள்கிறேன். ஆனால் எந்த டுவிட்டர், ரசிகர்களுடன் என்னை தொடர்பில் வைத்து இருக்கிறதோ அதன்மூலம் சில கஸ்டமர்களையும், கஷ்டங்களையும் சந்திக்க நேர்கிறது.

சமூக ஊடகங்கள் நல்ல வி‌ஷயம்தான். அதன்மூலம் அனைத்து தரப்பு மக்களுடனும் தொடர்பு கொள்ள முடிகிறது. நிறைய விமர்சனங்களும் அதில் பரவுகிறது. தனிப்பட்ட முறையில் ஒருவரின் சொந்த வாழ்க்கை பற்றியும் அதில் அவதூறுகள் பரப்பப்படுவதுதான் வேதனை அளிக்கிறது. சிலருக்கு அவர்களின் சொந்த வாழ்க்கையில் அதிருப்தி இருக்கும். அப்படிப்பட்டவர்கள் பக்கத்தில் இருப்பவர்களை குறை சொல்லி ஆனந்தப்படுவார்கள். டுவிட்டரிலும் அதைத்தான் அவர்கள் செய்கிறார்கள். இவர்கள் டுவிட்டர் முகப்பில் தங்கள் படங்களை வைத்துக்கொள்ளாமல் நடிகர்–நடிகைகளின் படங்களை வைத்துக் கொள்கிறார்கள். மற்றவர்கள் மீது அவதூறு பரப்புவதற்கும் விமர்சிப்பதற்கும் கூட அவர்களுக்கு நடிகர்–நடிகைகளின் முகப்பு படங்கள்தான் தேவைப்படுகிறது. தங்களுடையை சொந்த படங்களை டுவிட்டர் முகப்பில் வைத்துக்கொள்ள பயப்படுகிறார்கள். இப்படிப்பட்டவர்களின் வெட்டித்தனமான விமர்சனங்களுக்கும் அவதூறுகளுக்கும் முக்கியத்துவம் அளித்து நேரத்தை யாரும் விரயம் செய்யக்கூடாது. விமர்சனங்களுக்கு பயந்து சமூக வலைதளத்தில் இருந்து நான் ஒருபோதும் விலக மாட்டேன்.” என்று கூறியுள்ளார்.

விமானம் மூலம் சென்னை வந்தடைந்த்த ஸ்ருதி, ஏர்போர்டில் கப்ஸா நிருபரிடம் மேலும் கூறுகையில், “திருமணத்திற்கு முன்பே லிவிங் டு கெதரில் என்னைப் பெற்றடுத்த என் புரட்டுத் தந்தை கமல் ஒரு சோம்பேறிப் புரட்சியாளனாக, படங்களுக்கு சுயவிளம்பரம் தேடி வன்முறையை தூண்டும் வகையில் டுவிட்டரில் அவதூறு பரப்புகிறார். ஹிந்தி, மலையாள நடிகைகளின் புகைப்படங்களை பேஸ்புக், டுவிட்டர் புரொஃபைல் பிக்சராக வைக்கும் ரசிகர்கள், ‘தமிழ்ப்’பெண்ணான என் புகைப்படத்தை வைக்க யோசிக்கிறார்கள். இளமையும், வனப்பும் உள்ளவரைதான் தயாரிப்பாளர், டைரக்டர் பணத்தை ஆட்டையை போட்டு இப்படி நட்சத்திர ஓட்டல் வாசம், பிளைட் டிக்கட் என்று சுகபோக வாழ்க்கை வாழ முடியும்.. எனவே எனது ரசிகர்கள் மற்றும் மீம் கிரியேட்டர்கள், மற்ற நடிகைகளைப் போலவே என்னை பற்றிய கிசுகிசு மற்றும் கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்டு அதிகப்படியான சினிமா சான்ஸ் பெற்றுத்தர ஆதரவளிக்குமாறு ரசிகர்களை வேண்டுகிறேன். ரசிகர்கள் அப்படி செய்யாவிட்டால், கர்சீப் கட்டி நடிக்கும் கவர்ச்சிக்கு டாடா சொல்லி, ஒன்பது கஜ புடவையை கட்டி எங்கள் குடும்ப நடிகைகள் போல இன்னொரு சுஹாசினியாகவோ, அனுஹாசனாகவோ துன்புறுத்த ஆரம்பித்துவிடுவேன்.” என்று தன் கட்டைக் குரலில் கூறி அதிர வைத்தார்.

பகிர்

There are no comments yet